Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá nam Olympic 2020 – VietNamNet cập nhật liên tục lịch thi đấu môn bóng đá nam Thế vận hội mùa hè Olympic Tokyo 2020, …

02:00 Eintracht Frankfurt ?-? Glasgow Rangers

17:00 Vissel Kobe ?-? Kawasaki Frontale

17:30 Urawa Red Diamonds ?-? Yokohama Marinos

17:00 Ulsan Hyundai FC ?-? Jeju United

17:00 Pohang Steelers ?-? Jeonbuk Hyundai Motors

17:30 Gangwon FC ?-? FC Seoul

17:30 Seongnam FC ?-? Suwon City

06:30 Philadelphia Union ?-? Inter Miami

06:30 DC United ?-? New York City FC

06:30 New York Red Bulls ?-? Chicago Fire

06:30 FC Cincinnati ?-? Toronto FC

07:00 Minnesota United FC ?-? LA Galaxy

07:30 Houston Dynamo ?-? Seattle Sounders

07:30 FC Kansas City ?-? Colorado Rapids

07:30 Nashville ?-? Montreal Impact

09:00 Vancouver Whitecaps ?-? FC Dallas

09:30 San Jose Earthquakes ?-? Portland Timbers

09:30 Los Angeles FC ?-? Austin FC

16:05 Adelaide United ?-? Melbourne City

17:00 Visakha FC ?-? Tampines Rovers FC

18:00 Gokulam Kerala FC ?-? ATK Mohun Bagan

22:00 Al-Riffa ?-? CD Arabe Unido

22:00 Bashundhara Kings ?-? Maziya

22:00 Al-Seeb ?-? Jableh SC

22:00 Teshrin SC ?-? Hilal AL Quds

02:00 Shbab Alkhaleel ?-? Dhufar

02:00 Al-Ansar (LIB) ?-? Al Kuwait SC

02:00 Al-Nejmeh ?-? East Riffa

01:45 Dorking ?-? Kingstonian

01:45 Nottingham Forest ?-? Sheffield United

09:00 Atlas ?-? Tigres UANL

03:00 Llaneros FC ?-? Boyaca Chico

05:30 Leones ?-? Real Cartagena

07:40 Fortaleza F.C ?-? Bogota FC

02:00 Zamalek ?-? Talaea EI-Gaish

01:00 NBE SC ?-? Al Ahly SC

00:00 Brescia ?-? Monza

17:00 Omiya Ardija ?-? Grulla Morioka

23:45 Excelsior SBV ?-? Heracles Almelo

21:00 Olympique de Beja ?-? Etoile Metlaoui

21:00 ES Hamam-Sousse ?-? Esperance Sportive Zarzis

22:00 Club Africain ?-? ES du Sahel

18:30 Dinamo Barnaul ?-? Nosta Novotroitsk

20:00 Irtysh 1946 Omsk ?-? FK Orenburg-2

17:30 Ansan Greeners FC ?-? Chungnam Asan

17:30 Bucheon FC 1995 ?-? Gyeongnam FC

01:45 Northampton Town ?-? Mansfield Town

05:15 CA Penarol ?-? Cerro Porteno

05:15 Caracas FC ?-? The Strongest

05:15 Bragantino ?-? Estudiantes La Plata

07:30 Flamengo ?-? Univ Catolica

07:30 Sporting Cristal ?-? Talleres Cordoba

07:30 Boca Juniors ?-? Corinthians Paulista (SP)

05:00 Palmeiras ?-? Club Sport Emelec

05:00 Atletico Paranaense ?-? Libertad

05:00 Nacional Montevideo ?-? Velez Sarsfield

07:00 Colon de Santa Fe ?-? Olimpia Asuncion

07:00 Deportivo Tachira ?-? Independiente Petrolero

07:00 Deportes Tolima ?-? America MG

09:00 Alianza Lima ?-? Fortaleza

19:15 Johor Darul Takzim ?-? Pahang

06:00 Miami FC ?-? Detroit City

07:00 Birmingham Legion ?-? Las Vegas Lights

07:00 Memphis 901 ?-? Los Angeles Galaxy II

08:00 El Paso Locomotive FC ?-? Sacramento Republic FC

22:59 Renaissance Zmamra ?-? Maghrib Association Tetouan

07:00 CD El Nacional ?-? Chacaritas SC

03:00 Guayaquil SC ?-? Manta FC

03:00 CD Independiente Juniors ?-? Olmedo Riobamba

03:00 Libertad FC ?-? Sociedad Deportivo Quito

03:00 CD Puerto Quito ?-? SC Imbabura

03:00 Deportivo Cali (w) ?-? Millonarios (w)

22:00 Riga FC ?-? BFC Daugavpils

22:00 Super Nova ?-? FK Spartaks Jurmala

06:05 North Carolina (w) ?-? Portland Thorns FC (w)

06:00 North Carolina (w) ?-? Orlando Pride (w)

06:30 Racing Louisville (W) ?-? San Diego Wave (W)

09:00 Portland Thorns FC (w) ?-? Washington Spirit (w)

22:00 Berekum Chelsea ?-? Medeama SC

22:00 Karela United FC ?-? Great Olympics

22:00 King Faisal ?-? Techiman Eleven Wonders

22:00 WAFA ?-? Accra Lions

05:15 Banfield ?-? Universidad Catolica

05:15 Internacional RS ?-? Dep.Independiente Medellin

05:15 Ceara ?-? General Caballero

07:30 Atletico Junior Barranquilla ?-? Oriente Petrolero

07:30 Atletico Clube Goianiense ?-? CSD Antofagasta

07:30 9 de Octubre ?-? Guairena

05:15 Ayacucho Futbol Club ?-? Everton CD

05:15 CA River Plate ?-? Cuiaba

07:30 Racing Club ?-? FBC Melgar

07:30 Santos ?-? Union La Calera

07:30 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Defensa Y Justicia

21:00 HB Torshavn ?-? AB Argir

21:00 TB/FCS/Royn ?-? 07 Vestur Sorvagur

21:00 KI Klaksvik ?-? IF Fuglafjordur

21:00 B36 Torshavn ?-? Vikingur Gotu

00:30 Esbjerg U19 ?-? Odense BK U19

06:30 South Georgia Tormenta B ?-? East Atlanta

06:30 Dalton Red Wolves SC ?-? Southern Soccer Academy Kings

06:30 Charlotte Independence ?-? Northern Colorado

23:30 Hvidovre IF ?-? Fredericia

23:30 Nykobing FC ?-? AC Horsens

23:30 Esbjerg ?-? Fremad Amager

23:30 Helsingor ?-? Lyngby

18:30 NTC Football West (w) ?-? Balcatta (w)

15:00 Independenta Baia Mare (w) ?-? Banat Girls (w)

02:00 IH Hafnarfjordur (W) ?-? Hafnarfjordur (W)

02:00 Augnablik (w) ?-? Haukar (w)

01:00 America SP (Youth) ?-? Tanabi SP (Youth)

01:00 Assisense SP U20 ?-? Aracatuba SP Youth

01:00 Catanduva/SP Youth ?-? Gremio Novorizontin (Youth)

01:00 Independente SP Youth ?-? Capivariano FC SP Youth

01:00 GD Saocarlense Youth ?-? XV de Jau (Youth)

01:00 Paulista (Youth) ?-? Guarani SP (Youth)

01:00 CA Metropolitano U20 ?-? Colorado Caieiras SP Youth

01:00 Portuguesa (Youth) ?-? Ibrachina Youth

01:00 Noroeste (Youth) ?-? Sao Carlos (Youth)

01:00 Sharjah SP Youth ?-? Salto SP Youth

01:00 SKA Brasil Youth ?-? OSTO youth team

01:00 CA Taquaritinga SP U20 ?-? Ferroviaria SP (Youth)

01:00 Votuporanguense (Youth) ?-? Mirassol FC Youth

01:00 Andradina SP Youth ?-? Penapolense (Youth)

00:00 Forsbacka IK ?-? Sandvikens AIK FK

00:00 Asarums IF FK ?-? Kristianstads FF

18:00 BEC Tero Sasana ?-? Nakhon Ratchasima

19:00 Suphanburi FC ?-? Buriram United

22:00 CR Belouizdad ?-? ES Setif

20:00 Sogndal U19 ?-? Viking U19

04:00 Cibao FC ?-? Cavalier FC

07:00 Atletico Vega Real ?-? Waterhouse FC

02:00 Deportivo Santani ?-? Sportivo Trinidense

03:00 Club Fernando de la Mora ?-? Sportivo San Lorenzo

03:00 Independiente Luque ?-? Atletico Colegiales

03:00 Martin Ledesma ?-? Sol de America Pastoreo

03:00 Rubio nu ?-? River Plate (PAR)

03:00 Sportivo Iteno ?-? 2 de Mayo PJC

03:00 3 De Febrero ?-? Guarani de Trinidad

03:00 Atyra FC ?-? Sportivo Luqueno

02:00 Afturelding Hviti U19 ?-? Throttur Reykjavik U19

07:30 Gremio Novorizontin ?-? Sport Club Recife PE

07:30 CRB AL ?-? Londrina PR

22:30 RPS Lions ?-? KJP

22:30 EIF Academy ?-? BK-46 Karis Karjaa

23:00 Hajer ?-? Al-Qadasiya

23:10 Al-Draih ?-? AL-jeel

23:20 Al-Ameade ?-? Al-Jabalain

23:45 Al-Orubah ?-? Al-Akhdoud

01:00 Najran SC ?-? Bisha FC

16:00 Istanbulspor U19 ?-? Altinordu U19

02:00 JuventusU23 ?-? Padova

21:00 Carbonia ?-? Vis Artena

21:00 Cassino ?-? Insieme Formia

21:00 Cynthiabalonga ?-? ASD Lanusei

21:00 ASD Muravera ?-? Gladiator

21:00 Team Nuova Florida ?-? Aprilia

21:00 AS Ostia Mare ?-? Atletico Uri

21:00 Real Monterotondo ?-? Giugliano

21:00 Sassari Torres ?-? USD Latte Dolce

21:00 ASD San Luca ?-? Santa Maria

21:00 Arzachena ?-? Afragolese 1944

21:00 Audace Cerignola ?-? FB Brindisi 1912

01:45 Cliftonville LFC (w) ?-? Mid Ulster (w)

01:45 Crusaders Newtownabbey Strikers (w) ?-? Lisburn (w)

01:45 Derry City (w) ?-? Linfield (w)

01:45 Sion Swifts (w) ?-? Glentoran (w)

22:59 VIFK ?-? GBK Kokkola

16:00 Logan Lightning (w) ?-? Moreton Bay United (w)

16:00 Mitchelton (w) ?-? Brisbane Olympic (w)

22:00 Saku Sporting (w) ?-? Tammeka Tartu (w)

02:20 CS 9 de Julio San Juan ?-? Penarol de San Juan Reserves

05:00 Deportes Temuco ?-? Cobreloa

07:30 Deportes Santa Cruz ?-? San Luis Quillota

22:30 Petro Atletico de Luanda ?-? Sagrada Esperanca

18:00 Kecskemeti TE U19 ?-? NergihasaU19

19:00 Gyori ETO U19 ?-? Puskas Akademia FehervarU19

20:00 Iran U16 ?-? Afghanistan U16

22:59 Tajikistan U16 ?-? Uzbekistan U16

01:00 RFC de Liege ?-? Dessel Sport

01:00 Royal Knokke ?-? FCV Dender EH

22:00 Junkeren ?-? Mjolner

22:59 Skjetten Fotball ?-? Ullensaker/Kisa IL

22:59 Finnsnes ?-? Tromsdalen

22:59 Brumunddal ?-? Strommen

22:59 Pors Grenland ?-? FK Arendal

22:59 Traff ?-? Vard Haugesund

22:59 Os Turn Fotball ?-? Asane Fotball

22:59 Bremnes IL ?-? Oygarden FK

22:59 Voss ?-? Brann

22:59 Rade ?-? Fredrikstad

22:59 SK Herd ?-? Molde

22:59 Ullern FC ?-? Asker

22:59 SK Trygg Lade ?-? Levanger FK

22:59 Baerum SK ?-? Kvik Halden

22:59 Orkla ?-? Stjordals Blink

23:00 Bossekop ?-? Alta

23:30 Nordstrand ?-? Frigg

00:00 Lokomotiv Oslo ?-? Eidsvold Turn

00:00 Harstad ?-? Senja

00:30 Gjovik Lyn ?-? Raufoss

00:00 Orgryte ?-? Trelleborgs FF

00:00 Utsiktens BK ?-? Landskrona BoIS

00:00 Skovde AIK ?-? Orebro

00:00 Vasteras SK FK ?-? Jonkopings Sodra IF

00:30 Trottur Reykjavik (w) ?-? Thor KA Akureyri (w)

01:00 Breidablik (w) ?-? IBV Vestmannaeyjar (w)

02:15 Afturelding (w) ?-? Stjarnan Gardabaer (w)

02:30 Nigeria U20 ?-? Ivory Coast U20

03:00 Alianza Petrolera U19 ?-? Cucuta FC U19

15:30 West Canberra Wanderers ?-? OConnor Knights

15:30 Edgeworth Eagles FC ?-? Weston Workers FC

16:00 Maitland ?-? Lambton Jarvis

16:00 Whittlesea United ?-? Upfield SC

16:00 Adamstown Rosebuds FC ?-? Lake Macquarie

16:00 Valentine ?-? Broadmeadow Magic

16:30 Southside Eagles ?-? Eastern Suburbs Brisbane

16:30 Peninsula Power ?-? Gold Coast Knights

16:30 Bayside United FC ?-? Rochedale Rovers

16:30 Bentleigh greens ?-? St Albans Saints

16:30 Caboolture FC ?-? Moreton Bay United

16:30 North Pine United ?-? Brisbane City

16:30 Pine Hills ?-? Logan Lightning

16:30 Redlands United FC ?-? Sunshine Coast FC

16:45 Blacktown City Demons ?-? Sutherland Sharks

12:00 Khangarid Klub ?-? Erchim

15:00 BCH Lions ?-? FC Ulaanbaatar

18:00 Khovd ?-? SP Falcons

17:00 FC Gifu ?-? Gainare Tottori

21:30 Flora Paide ?-? Trans Narva

22:00 Parnu JK Vaprus ?-? Tallinna JK Legion

23:30 Nomme JK Kalju ?-? Levadia Tallinn

01:00 Goncalense ?-? CFRJ Marica RJ

16:00 Bashundhara Kings ?-? Chittagong Abahani

00:15 Maghreb Fez ?-? Wydad Casablanca

18:45 Kuruvchi Kokand Qoqon ?-? Pakhtakor

18:45 Termez Surkhon ?-? Sogdiana Jizak

16:00 Thái Lan (nữ) ?-? Philippines (w)

19:00 Vietnam (w) ?-? Myanmar (w)

06:00 Confianca SE ?-? Ferroviario CE

04:00 Campinense ?-? Ypiranga(RS)

06:30 Vitoria BA ?-? Botafogo PB

22:59 NK Siroki Brijeg ?-? FK Tuzla City

22:59 FK Zeljeznicar ?-? Borac Banja Luka

22:00 Synot Slovacko ?-? Sparta Praha

17:00 Gamba Osaka ?-? Kashima Antlers

17:00 Shimizu S-Pulse ?-? Hiroshima Sanfrecce

17:00 Oita Trinita ?-? Cerezo Osaka

17:00 Consadole Sapporo ?-? Sagan Tosu

17:00 FC Tokyo ?-? Avispa Fukuoka

17:00 Tokushima Vortis ?-? Nagoya Grampus

17:00 Kashiwa Reysol ?-? Kyoto Sanga

17:00 Shonan Bellmare ?-? Jubilo Iwata

Kho tiện ích
  • Tỷ lệ kèo nhà cái
  • Máy tính soi kèo
  • Kết quả bóng đá
  • Dự đoán ma cao
  • Kết quả 7M
New Casinos
2.3 rating
Rich888 - Nhà Cái Cá Cược Online, Casino Uy Tín
1.0 rating
Bum68 - Ông Trùm Thu Nhập
1.0 rating
567 Fun – Đại Gia Game Bài Đẳng Cấp
1.0 rating
Dubai68 - Cổng Game Đổi Thưởng Đế Vương
1.0 rating
Kingman - Cổng Game Đổi Thưởng Đẳng Cấp Quốc Tế